สวัสดีวันศุกร์ค่ะ

วันนี้เรามาดูอะไรรื่นเริงบันเทิงใจจากเพื่อน ๆ ที่เป็นคอการ์ตูนกันบ้างดีกว่าเนาะ มีหลายแนว หลายประเด็นเลยค่ะ ไปดูกันโลด

นักวาดหลายท่านอาจะเคย challenge ตัวเองด้วยการตั้งเป้าหมายว่าจะวาดรูปทุกวัน ! แน่นอนว่าคุณ @dc9spot ก็เช่นกันค่ะ แต่เป็นหัวข้อ Monster Girl ล่ะ เก๋น่าดู กดไปดูกันได้นะคะ

พี่แอ้มเป็นคนเอาชาเลนจ์นี้มาให้ชั้น... ชาเลนจ์มอนสตอร์เกิร์ลลลลลลลลลลลล ซึ่งแม่ง... ไม่วาดไม่ด้ายยยยยยยยยยยย!!!! ไหนๆก็ไหนๆแล้วก็เลยวาดเ...

ใครเคยเจออย่างคุณ @monman บ้างคะ... ต้องรับมรดก เหมือนดีนะ แต่.... (กดอ่านเถอะ)

ห่างหายกันไปนานกับการ์ตูนชีวิตประจำวัน คราวนี้เลยจัดมาสั้นๆสักตอนนึงจ้า ถ้าใครเป็นลูกคนเดียว ก็จะรอดพ้นจากการได้รับมรดกแน่ๆ ตอนเด็กๆ เราค...

คุณ @toonpcb ทันข่าวสารบ้านเมืองอีกแล้ว มีการส่งหุ่นยนต์ขึ้นไปอวกาศเพื่อเป็นเพื่อนเจ้าหน้าที่ซึ่งปฏิบัติงานอยู่ตรงนั้น แล้วถ้าเป็นหุ่นพีล่ะ...

วันนี้มีข่าวเทคโนโลยี มาเม้ามอย - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - ได้แนวมา...

ท้ายสุด คุณ @ikamiso เอาข้อความดี ๆ จากการ์ตูนเรื่อง องค์ชายจิตป่วนกับน้องเหมียวยิ้มยากมาฝากค่า

คราวก่อนได้นำเสนอคำพูดดีๆจากเรื่อง yahari ore no seishun love come wa machigatte iru (やはり俺の青&#...

ขอให้มีวันหยุดสุดสนุกนะคะ

Comment

Comment:

Tweet

ชอบมากกbig smile

#2 By weerapat2000 on 2013-09-10 17:49

ชอบอ่านการ์ตูน
( Hot! Hot! )

#1 By Nirankas on 2013-09-07 09:04

exteen community View my profile