สวัสดีครับ วันนี้ทาง exteen มีกิจกรรมมาฝากเพื่อนๆ สมาชิกอีกแล้ว นั่นคือกิจกรรมเวิร์คช็อปสนุกๆ เกี่ยวกับการใช้งานซอฟท์แวร์ด้านการพิมพ์จากยักษ์ใหญ่แห่งวงการการพิมพ์ "เอชพี" นั่นเองครับ

ซึ่งในงานนี้ เราสามารถพกพารูปภาพส่วนตัวมาร่วมสนุก และครีเอทของที่ระลึก หรือของขวัญสุดเก๋ได้อย่างง่ายดายด้วยซอฟท์แวร์จากเอชพีฟรี!

หากใครสนใจ เชิญลงชื่อที่ด้านล่างได้เลย พร้อมเบอร์โทรศัพท์ และที่อยู่ด้วยนะครับ แล้วเราจะส่งบัตรเชิญกิ๊กเก๋ไปให้ถึงบ้านสำหรับผู้โชคดี 5 ท่าน ที่จะได้เข้าร่วมเวิร์คช็อปนี้

กำหนดการของงานนะครับ
วันเสาร์ที่ 10 ตุลาคม 2552  เวลา 13.30-16.00 น.
ณ โรงแรม Siam @ Siam (เยื้องสนามศุภฯ สถานีรถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ)

13.00-13.30 น.   ลงทะเบียน
13.30-13.40 น.   คุณวริยา อุดมศิริ ผู้บริหารเอชพี กล่าวต้อนรับ
13.40-13.50 น.   คุณธีรเดช นำเสนอซอฟท์แวร์จัดการรูปภาพ PS Essential
13.50-16.00 น.   ปฏิบัติการเวิร์คช็อปกับ PS Essential

กิจกรรมนี้จะแบ่งเป็นกลุ่มๆ มีโน้ตบุ๊ค เครื่องพิมพ์ และอุปกรณ์อื่นๆ ให้พร้อมสรรพ

รีบๆ กันหน่อยนะครับ หมดเขตลุ้นเข้าร่วมเวิร์คช็อปวันศุกร์นี้นะครับ
เอ๊า ลงชื่อกันเร็ว

ปล. คอมเมนท์ไม่แสดงเช่นเดิมนะครับ ไม่ต้องตกใจ ;)

Tags: hp, pr, workshop

Comment

Comment:

Tweet

exteen community View my profile